NINASHIKILIA

na GameKyuubi 2013/12/18open in new window

Niliandika jina hilo mara mbili kwa sababu nilijua ni makosa mara ya kwanza. Bado si sawa. Vyovyote.

Mpenzi wa kike yuko nje kwenye baa ya wasagaji, Bitcoin inaanguka. KWA NINI NINASHIKILIA? NITAKWAMBIA KWA NINI.

Ni kwa sababu mimi ni mfanyabiashara mbaya na ninajua mimi ni mfanyabiashara mbaya. Ndio ninyi wafanyabiashara wazuri mnaweza kuona kilele na shimo la chini pat pat piffy mrengo wong wang kama hivyo na kupata pesa milioni hakika hakuna shida kaka.

Vivyo hivyo mikono dhaifu ni kama OH HAPANA INAENDELEA NINAUZA GONNA yeye yeye halafu wanafanana na OH MUNGU POSHO LANGU wakati wafanyabiashara wa SMART ambao WANAJUA KITUO WANACHOFANYA wananunua tena lakini unajua nini? Mimi sio sehemu ya kikundi hicho. Wakati wafanyabiashara wananunua tena mimi tayari ni sehemu ya mtaji wa soko kwa hivyo nadhani NANI UNADANGANYA wafanyabiashara wa siku SIYO MIMI ~!

Hizo nyuzi za kejeli zikisema "OHH UNGAPASWA KUUZA". YAA BILA MASHAKA. BILA SHAKA NILIPaswa KUUZA. NINAPASWA KUUZA MITI KABLA YA KILA KUUZA NA KUNUNUA VITUKO KABLA YA KILA KUNUNUA LAKINI UNAJUA KILICHO SI KILA MWILI KILICHO KILIPO KAMA WEWE.

Unauza tu katika soko la kubeba ikiwa wewe ni mfanyabiashara mzuri wa siku au noob ya udanganyifu. Watu katikati ya kushikilia.

Katika mchezo wa sifuri kama hii, wafanyabiashara wanaweza tu kuchukua pesa zako ukiuza.